Majalisar Zartarwa ta Tarayya (FEC) ƙarƙashin jagorancin Shugaba Bola Ahmed Tinubu ta amince da sanya takunkumin shekaru bakwai kan...
Read moreGwamnan Jihar Inugu, Mista Peter Mbah, ya ce gwamnatin jihar sa ta samu damar aiwatar da manyan ayyukan raya...
Read moreGWAMNATIN Tarayya ta kasafta jimillar naira biliyan 493 domin wasu manyan ayyuka biyu: kammala hanyar Kano zuwa Katsina mai...
Read moreShugaban Hukumar Lamunin Ɗalibai ta Ƙasa (NELFUND), Mista Akintunde Sawyerr, ya bayyana cewa Gwamnatin Tarayya ta riga ta raba...
Read moreA YAU Juma'a Shugaban Ƙungiyar Gwamnonin PDP kuma Gwamnan Jihar Bauchi Bala Mohammed, ya yi kira ga ɗan takarar shugaban...
Read moreGWAMNATIN Tarayya ta haɗa gwiwa da Ofishin Jakadancin Amurka a Nijeriya domin wayar da kan ‘yan Nijeriya kan sababbin...
Read moreUWARGIDAN Shugaban Ƙasa, Sanata Oluremi Tinubu, ta bayyana aniyar ta na ganin an kawar da cutar tarin fuka (TB)...
Read moreAlhaji Mohammed Idris, Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris,...
Read moreMINISTAR Harkokin Mata, Hajiya Imaan Suleiman-Ibrahim, ta bayyana cewa Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya bai wa ma’aikatar ta gagarumin...
Read moreJam’iyyar APC ta zaɓi Ministan Harkokin Jinƙai da Rage Talauci, Farfesa Nentawe Goshwe Yilwatda, a matsayin sabon Shugaban jam’iyyar...
Read more© 2024 New Citizen