Sarakunan biyu suna tattaunawa da juna
Read moreGwamnan Jihar Legas, Babajide Sanwo-Olu, ya bayyana cewa hanya mafi ma’ana ta girmama tarihin tsohon Shugaban Ƙasa Janar Murtala Ramat...
Read moreA ranar Laraba, 28 ga Janairu 2026 shugabannin kamfanin MTN suka kai wa Gwamnan Babban Bankin Nijeriya (CBN), Olayemi Cardoso...
Read moreGwamnan Babban Bankin Nijeriya (CBN), Olayemi Cardoso, ya karɓi baƙuncin tawagar Cibiyar Zuba Jari ta Ƙasa da Ƙasa ta Birtaniya,...
Read moreSarkin Kano Muhammadu Sanusi II tare da ɗalibai 'yan'uwan sa a cikin aji
Read moreShugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya tattauna da shugabannin ƙungiyar ƙwadago ta Nijeriya (NLC) tare da Shugaban Ƙungiyar Gwamnonin APC,...
Read moreA yau Talata, sababbin Hafsoshin Tsaro suka kai ziyarar girmamawa ga mai ba Shugaban Ƙasa shawara a fannin tsaro (NSA),...
Read moreA yau Talata, Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Mohammed Idris, ya karɓi baƙuncin Jeffrey Daniel, ɗaya daga...
Read moreA yau Juma'a Mataimakin Shugaban Ƙasa, Alhaji Kashim Shettima, ya wakilci Shugaba Bola Ahmed Tinubu a wajen jana'izar Sarkin...
Read moreGwamnan Jihar Edo, Monday Okpebholo, ya kai ziyarar ta'aziyya ga gwamnatin Jihar Kano da jama'ar jihar kan kisan gillar da...
Read more© 2024 New Citizen