Fagen siyasar adawa a Nijeriya ya ɗauki sabon salo mai cike da muhimmanci a ranar Asabar, yayin da wata babbar...
Read moreRundunar sojin Nijeriya a yau Juma’a ta ƙaddamar da Babbar Kotun Soja domin gurfanar da jami’an da ake zargi da...
Read moreShugaba Bola Ahmed Tinubu ya rantsar da Dakta Muttaqha Rabe Darma a matsayin sabon Ministan Gidaje da Bunƙasa Birane na...
Read moreGwamnatin Tarayya ta bayyana cewa sabon salon da ta ɓullo da shi na yin amfani da bayanan sirri da leƙen...
Read moreGwamnatin Tarayya ta bayyana cewa Nijeriya ta shiga wani sabon babi na gyara da ci gaba a ƙarƙashin jagorancin Shugaba...
Read moreGwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, ya aika da sunan Alhaji Murtala Sule Garo zuwa Majalisar Dokokin Jihar domin tantancewa...
Read moreShugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya amince da naɗin Dakta Fatima Suleiman Zuntu a matsayin sabuwar Shugaba kuma Babbar Jami’ar...
Read moreHukumar bayar da lamuni ga ɗalibai ta ƙasa (NELFUND) ta fitar da kuɗi har naira (₦795,729,500) domin biyan kuɗin...
Read moreDakarun rundunar Sojojin Nijeriya na Operation Enduring Peace waɗanda aka jibge a garin Manchok a Jihar Kaduna, tare da karin...
Read moreShugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu tare da manyan jami'an gwamnati da tawagar membobin ƙungiyar Renewed Hope Ambassadors ƙarƙashin jagorancin Gwamnan...
Read more© 2024 New Citizen