’Yan sanda sun kama mutum takwas bisa zargin garkuwa da mutane, kuma sun ƙwato makamai a Nasarawa
’Yan sanda sun kama mutane takwas da ake zargi da aikata garkuwa da mutane bayan wani samame na tsaro na ...
’Yan sanda sun kama mutane takwas da ake zargi da aikata garkuwa da mutane bayan wani samame na tsaro na ...
Rundunar ’Yan Sandan Nijeriya ta samu nasarar sauƙaƙa miƙa wani da ake nema, mai suna Matthew Chukwuemeka Adebiyi, ga ƙasar ...
Aƙalla mutane 42 ne aka kashe, yayin da aka sace wasu da dama—har da yara ’yan makaranta—biyo bayan jerin hare-haren ...
Wata Babbar Kotun Jihar Delta ta bayar da umarnin gaggawa da ya hana kuma ya dakatar da Sufeto Janar na ...
Sallar asuba a wani masallaci a birnin Kano ta rikiɗe zuwa zubar da jini a safiyar yau Litinin, inda ...
Rundunar ‘Yan Sandan Jihar Ribas ta fara bincike kan mutuwar wata yarinya ‘yar shekaru bakwai, Alicia Olajumoke, wadda ake zargin ...
Wani sabon ango, Malam Abubakar Abdulkarim, wanda aka fi sani da Ɗan Gaske, ana zargin matar sa ta kashe shi ...
Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya bayar da umarnin gaggawa na janye dukkan ‘yan sandan da ke aiki a matsayin ...
Sufeto-Janar na ’Yan Sanda, IGP Kayode Adeolu Egbetokun, ya naɗa SP Orvenonne Ikwen a matsayin sabuwar Kodinetar Yaƙi da ’Yan ...
Kwana biyar kacal bayan sace ɗalibai mata 24 a makarantar su a Jihar Kebbi, wasu ’yan ta’addan sun kai hari ...
© 2024 New Citizen