Jam’iyyar ADC ba ta rubuto takardar neman izinin yin babban taron ta a Dandalin Eagle ba, inji Wike
Ministan Babban Birnin Tarayya (FCT), Mista Nyesom Wike, ya yi watsi da zargin cewa wai an hana jam’iyyar African Democratic ...
Ministan Babban Birnin Tarayya (FCT), Mista Nyesom Wike, ya yi watsi da zargin cewa wai an hana jam’iyyar African Democratic ...
Tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Malam Nasir El-Rufai, ya ce ya samu damar sauraron wata tattaunawar waya da aka yi kutse ...
Hakeem Baba-Ahmed, tsohon mai ba wa Mataimakin Shugaban Ƙasa shawara kan harkokin siyasa, ya ce jam’iyyar African Democratic Congress (ADC) ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa ba da yawun sa wani hadimin sa ...
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party (LP) a zaɓen 2023, Mista Peter Obi, a yau Laraba ya ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa gwamnatin Shugaba Bola Ahmed Tinubu na ɗaukar ...
Tsohon Mataimakin Shugaban Kasa, Atiku Abubakar, ya shiga jam’iyyar African Democratic Congress (ADC) a hukumance, jam’iyyar gamayyar da ake sa ...
Tsohon Mataimakin Shugaban Ƙasa Atiku Abubakar ya yi watsi da rahotannin da ke cewa wai ya ce zai bar wa ...
Babban mai taimaka wa Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu kan harkokin jaridu, Malam Abdulaziz Abdulaziz, ya bayyana yunƙurin kafa jam’iyyar ...
A YAU Juma'a Shugaban Ƙungiyar Gwamnonin PDP kuma Gwamnan Jihar Bauchi Bala Mohammed, ya yi kira ga ɗan takarar shugaban ...
© 2024 New Citizen