Gwamnatin Tarayya ta buƙaci haɗin kai domin ƙarfafa martabar Nijeriya a idon duniya
Gwamnatin Tarayya ta yi kira ga ɗaukacin 'yan Nijeriya, ƙwararru, cibiyoyi, da kamfanoni masu zaman kan su da su ɗauki ...
Gwamnatin Tarayya ta yi kira ga ɗaukacin 'yan Nijeriya, ƙwararru, cibiyoyi, da kamfanoni masu zaman kan su da su ɗauki ...
Gwamnatin Tarayya ta taya ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Super Eagles murna bisa samun lambar yabo ta tagulla a gasar Kofin ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu yana kafa ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Mohammed Idris, ya bayyana cewa ma'aikatar sa za ta ba Hukumar Ƙidayar ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya miƙa saƙon ta’aziyyar sa ga al’umma da gwamnatin Jihar ...
Murnar Kirsimeti da Sabuwar Shekara Gwamnatin Tarayya ta taya jama'ar ƙasar nan, musamman mabiya addinin Kirista, murnar bikin Kirsimeti, inda ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana ceto ragowar yara da ma’aikata 130 na Makarantar ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, yana jawabi a Taron Shekara-shekara na Cibiyar 'Yan Jarida ta ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya taya tsohon Ministan Yaɗa Labarai da Al’adu, Farfesa Jerry ...
Shugaba Bola Ahmed Tinubu ya sake jaddada cewa dawo da zaman lafiya, ƙarfafa tsaron ƙasa, da faɗaɗa damar tattalin arziki ...
© 2024 New Citizen