Rikicin shugabanci a ADC: Ɓangaren David Mark ya rubuta wa CJN takarda, ya roƙi a gaggauta yanke hukunci
Jam’iyyar African Democratic Congress (ADC) ta roƙi Babbar Alƙaliyar Nijeriya (CJN), Mai Shari’a Kudirat Kekere-Ekun, da a gaggauta fitar da ...
Jam’iyyar African Democratic Congress (ADC) ta roƙi Babbar Alƙaliyar Nijeriya (CJN), Mai Shari’a Kudirat Kekere-Ekun, da a gaggauta fitar da ...
Wata Babbar Kotun Tarayya da ke zama a Abuja ta yanke wa tsohon muƙaddashin Akanta-Janar na Tarayya, Mista Chukwunyere Anamekwe ...
Hukumar Ƙwallon Ƙafa ta Afrika (CAF) ta ƙwace kofin gasar cin kofin nahiyar ƙasashen Afrika (AFCON) na 2025 daga hannun ...
Wata Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta yanke wa Nnamdi Kanu, jagoran ƙungiyar da aka haramta ta Indigenous People ...
Bayan tabbatar da laifin da aka yi wa shugaban ƙungiyar Indigenous People of Biafra (IPOB) da ke tsare, Nnamdi Kanu, ...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta yanke wa shugaban ƙungiyar kafa ƙasar Biyafra, wato Indigenous People of Biafra (IPOB) ...
© 2024 New Citizen