Yadda Al-Barnawi ya sa na shiga Boko Haram — Wanda ake zargi
Ɗaya daga cikin waɗanda Hukumar Tsaro ta Farar Hula (DSS) ta gurfanar tare da Khalid Al-Barnawi da wasu mutum uku ...
Ɗaya daga cikin waɗanda Hukumar Tsaro ta Farar Hula (DSS) ta gurfanar tare da Khalid Al-Barnawi da wasu mutum uku ...
Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya sake jaddada ƙudirin Gwamnatin Tarayya na gudanar da ƙidayar ...
Mai Martaba Sarkin Kano, Khalifa Muhammadu Sanusi II, a ranar Talata ya fara zama a aji don karɓar darussa a ...
Sarkin Kano Muhammadu Sanusi II tare da ɗalibai 'yan'uwan sa a cikin aji
Bankunan Nijeriya 21 sun cika sababbin ƙa’idojin mafi ƙanƙantar jarin da Babban Bankin Nijeriya (CBN) ya gindaya, yayin da ɓangaren ...
Hakeem Baba-Ahmed, tsohon mai ba wa Mataimakin Shugaban Ƙasa shawara kan harkokin siyasa, ya ce jam’iyyar African Democratic Congress (ADC) ...
A matsayin ka na magidanci, ka sani cewa tsaron iyalin ka amana ce a wuyan ka, kuma ba a bar ...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja ta sanya ranar 25 ga Maris domin yanke hukunci kan wata buƙata da Hukumar ...
Gwamnatin Tarayya ta yi kira ga ɗaukacin 'yan Nijeriya, ƙwararru, cibiyoyi, da kamfanoni masu zaman kan su da su ɗauki ...
Gwamnatin Tarayya ta bayyana buɗe fara rajistar neman guraben karatu a ƙasar waje na shekarar 2026 ƙarƙashin Hukumar Haɓaka Fasahar ...
© 2024 New Citizen