Shugaban NDC, Dickson ya yi wa Umar Arɗo raddi kan barazanar kai su kotu kan batun rajista
Shugaban jam'iyyar Nigeria Democratic Congress (NDC) na ƙasa, Sanata Seriake Dickson, jiya ya buƙaci ‘yan Nijeriya da su yi watsi ...
Shugaban jam'iyyar Nigeria Democratic Congress (NDC) na ƙasa, Sanata Seriake Dickson, jiya ya buƙaci ‘yan Nijeriya da su yi watsi ...
Tsohon gwamnan Jihar Kano, Rabi'u Musa Kwankwaso, da takwaran sa na Jihar Anambra, Peter Obi, sun shiga jam’iyyar Nigeria Democratic ...
Babban ɗan siyasa Peter Obi ya bayyana aniyar sa ta ficewa daga jam'iyyar African Democratic Congress (ADC), yana mai danganta ...
Tsohon ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyyar Labour Party (LP) a zaɓen 2023, Mista Peter Obi, a yau Laraba ya ...
Ɗan takarar shugaban ƙasa na Jam’iyyar Labour a zaɓen 2023, Mista Peter Obi, ya ce hukuncin da aka yanke wa ...
© 2024 New Citizen