Tinubu ya umurci masu riƙe da muƙaman siyasa da ke son tsayawa takara su yi murabus kafin 31 ga Maris
Shugaban Ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya umurci duk masu riƙe da muƙaman siyasa a ƙarƙashin gwamnatin sa da ke da ...
Shugaban Ƙasa, Bola Ahmed Tinubu, ya umurci duk masu riƙe da muƙaman siyasa a ƙarƙashin gwamnatin sa da ke da ...
Daraktan Cibiyar Yaki da Ta’addanci ta Ƙasar Amurka, Joe Kent, ya yi murabus daga muƙamin sa a yau Talata, yana ...
Shugaban Hukumar Alhazai ta Ƙasa (NAHCON), Farfesa Abdullahi Saleh Usman, ya yi murabus daga muƙamin sa. Mai taimaka masa kan ...
Ministan Tsaro, Alhaji Mohammed Badaru Abubakar, ya bayyana ajiye muƙamin sa ba tare da ɓata lokaci ba. Mai ba Shugaban ...
© 2024 New Citizen