Ɗan Majalisar Amurka Riley Moore ya zargi ‘yan Chana da tallafa wa ta’addanci kan Kiristocin Nijeriya
Ɗan Majalisar Wakilan Amurka, Riley M. Moore, ya zargi ‘yan ƙasar Chana da ke haƙar ma’adinan ƙarƙashin ƙasa ba bisa ...
Ɗan Majalisar Wakilan Amurka, Riley M. Moore, ya zargi ‘yan ƙasar Chana da ke haƙar ma’adinan ƙarƙashin ƙasa ba bisa ...
Haramtacciyar Ƙungiyar Jama'ar Asalin Biyafra, wato Indigenous People of Biafra (IPOB) ta mayar da martani kan kalaman da ɗan Majalisar ...
Jaridar New York Times ƙasar Amurka ta bayyana cewa Shugaba Donald Trump ya dogara kacokam ne da wasu bayanai da ...
© 2024 New Citizen